गाव विकास समितीचे संघटन प्रमुख सुहास खंडागळे रविवारी उत्कर्ष कुणबी संस्थेच्या व्यासपीठावर

उत्कर्ष कुणबी आयोजित गावकर परिषदेला राहणार उपस्थित

उत्कर्ष कुणबी संस्था तर्फे साखरपा येथे पंचक्रोशी विभागातील कुणबी समाजाच्या गावकरांची गावकर परिषद आयोजित करण्यात आली आहे. या परिषदेत गाव विकास समितीचे संघटन प्रमुख सुहास खंडागळे यांना मार्गदर्शन करण्यासाठी आयोजकांनी निमंत्रित केले आहे.
येथील उत्कर्ष कुणबी संस्थाचे सह सचिव दयानंद चिंचवळकर यांनी याबाबतचे निमंत्रण गाव विकास समितीचे संघटन प्रमुख सुहास खंडागळे यांना दिले आहे. संस्थे मार्फत आयोजित करण्यात आलेल्या गावकर परिषद या कार्यक्रमासाठी संघटनेच्या पदाधिकारी यांनी गाव विकास समितीचे संघटन प्रमुख सुहास खंडागळे यांना मार्गदर्शन करण्यासाठी निमंत्रित केले आहे.16 फेब्रुवारी ला रविवारी सकाळी 11 वाजता ही गावकर परिषद साखरपा येथे आयोजित करण्यात आली आहे. या परिषदेत पंचक्रोशी तील गावांचे गावकर आणि स्थानिक ग्रामस्थ उपस्थित राहणार आहेत.अशी माहिती या संघटनेचे प्रचारप्रमुख सतेश जाधव यांनी दिली आहे.