खरडेवाडी कला किडा मंडळ मुंबई (मेर्वी) तर्फे विद्यार्थ्यांना शालेय वस्तूंचे वितरण

रत्नागिरी तालुक्यातील खरडेवाडी कला किडा मंडळ मुंबई (मेर्वी) तर्फे मेर्वी पंचक्रोशीतील विद्यार्थ्यांना शालेय वस्तूंचे वितरण करण्यात आले. याप्रसंगी प्रमुख पाहुणे मेर्वी शाळेचे मुख्याध्यापक श्री संतोष कडवईकर मंडळाचे अध्यक्ष सखाराम खरडे उपाध्यक्ष अर्जुन खरडे सरचिटणीस सत्यवान भोसले कार्याध्यक्ष विश्वनाथ नवाले उपाध्यक्ष शैलेश खरडे चिटणीस मिनेश भोसले विनोद खरडे सचिव प्रकाश खरडे अध्यापक बाबाजी कुरतडकर अरविंद वाघचवरे संतोष कडवईकर शंकर वरक स्नेहल कांबळे राजेशकुमार गुरव आणि पांडुरंग भोसले सुनील खरडे शांताराम नवाले वैभव खरडे अनिल नवाले भिकाजी भोसले राजाराम भोसले सायली खरडे नेहा खरडे गोपाळ नवाले विलास खरडे सहदेव खरडे आदि मान्यवरांची उपस्थिती लाभली होती.
तसेच त्यानंतर मेर्वी पंचक्रोशीतील विद्यार्थ्यांसाठी भव्य चित्रकला स्पर्धा मंडळाच्यावतीने आयोजित केली होती. या कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे मेर्वी शाळेचे मुख्याध्यापक श्री संतोष कडवईकर म्हणाले की खरडेवाडी कला किडा मंडळ मुंबई (मेर्वी) तर्फे विद्यार्थ्यांना कलेला संधी उपलब्ध करून दिली आहे. हे मंडळ शैक्षणिक सामाजिक क्षेत्रात अतिशय उल्लेखनीय कार्य करत आहेत.असे प्रतिपादन केले
शेवटी सत्यवान भोसले यांनी आभार प्रदर्शन केले आणि समारंभाची सांगता झाली